Knattspyrna | Haustnámskeið 2018 -  Æfingar hefjast samkvæmt töflu 22. ágúst 2018.

Knattspyrna: Upplýsingar um yngri flokka

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
2000-2002
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
3. flokkur
2003-04
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
4. flokkur
2005-06
09:30-10:45
Hlíðarendi
15:45-17:00
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
5. fl. eldri
2007
09:30-10:30
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
5. fl. yngri
2008
9:30-10-30
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
6. fl. eldri
2009
10:30-11:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
6. fl. yngri
2010
10:30-11:30
Hlíðarendi
14:45-15:45
Hlíðarendi
14:45-15:45
Hlíðarendi
7. flokkur
2011-12
15:50-16:40
Hlíðarendi
15:50-16:40
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
8. flokkur
2013-14
09:30-10:20
Hlíðarendi- salur 1 og 2
16:40-17:30
Hlíðarendi- salur 1-2

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Matthías Guðmundsson 695-1356 mattigud@gmail.com
Til aðstoðar: Jóhann Hreiðarsson
3. flokkur Hallgrímur Dan / Haraldur Hróðmarsson 860-3585 / 691-8587‬ hallidan@internet.is;hrodmarsson@gmail.com
4. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
5. fl. eldri Jóhann Páll Einarsson & Kristján Daði Finnbjörnsson ‭778-9828‬ johannpalleinarsson@gmail.com
5. fl. yngri Þórhallur Valur Benónýsson & Aron Elí Sævarsson
6. fl. eldri Aron Elí Sævarsson 6931840 aron.saevars@gmail.com
6. fl. yngri Andri Fannar Stefánsson 8478575 andri@valur.is
7. flokkur Kristján Daði Finnbjörnsson 770-3955 Kristjandadif@gmail.com
8. flokkur Aðalsteinn Sverrisson 698-6170 adalsteinnsv@gmail.com

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
2000-2002
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
3. flokkur
2003-04
17:00-18:30
Hlíðarendi
16:00-17:00
Þreksalur
17:30-19:00
Hlíðarendi
17:30-19:00
Hlíðarendi
4. flokkur
2005-06
16:00-17:00
Þreksalur
16:15-17:30
Hlíðarendi
15:30-16:40
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
5. flokkur
2007-08
09:00-10:00
Hlíðarendi
16:15-17:15
Hlíðarendi
17:00-18:00
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
6. flokkur
2009-10
10:00-10:50
Hlíðarendi
16:15-17:15
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
7. flokkur
2011-12
11:40-12:30
Hlíðarendi-inni
15:50-16:40
Hlíðarendi
15:50-16:40
Hlíðarendi
8. flokkur
2013-14
10.50-11.40
Hlíðarendi-inni
16.40-17.30
Hlíðarendi-inni

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Ranveig Karlsen 768-7750 ranvkar2@online.no
3. flokkur Ranveig Karlsen 768-7750 ranvkar2@online.no
4. flokkur Soffía Ámundadóttir og Rakel Logadóttir 698-9033 | 899-1191 sossaamunda@gmail.com | rakel_loga@hotmail.com
5. flokkur Kristján Arnar Ingason 770-3300 kingason76@gmail.com
6. flokkur Kristján Ingason 770-3300 kingason76@gmail.com
7. flokkur Ranveig Karlsen 768-7750 ranvkar2@online.no
8. flokkur Soffía Ámundadóttir 698-9033 sossaamunda@gmail.com

Yfirþjálfarar eru Margrét Magnúsdóttir og Andri Fannar Stefánsson

Andri.jpg

Magga.jpg