Knattspyrna | Haust 2017 (æfingatafla birt með fyrirvara um breytingar)

Knattspyrna: Upplýsingar um yngri flokka

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
1999-2001
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
3. flokkur
2002-03
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
4. flokkur
2004-05
09:30-10:45
Hlíðarendi
15:30-16:45
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
5. flokkur
2006-07
09:30-10:30
Hlíðarendi
15:25-16:25
Hlíðarendi
15:25-16:25
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
6. fl. eldri
2008-09
10:30-11:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
6. fl. yngri
2008-09
10:30-11:30
Hlíðarendi
14:45-15:45
Hlíðarendi
14:45-15:45
Hlíðarendi
7. flokkur
2010-11
16:00-16:50
Hlíðarendi
15:50-16:40
Salir 1-3 & úti
16:00-16:50
Hlíðarendi
8. flokkur
2012-13
09:30-10:20
Salur 1-2
16:40-17:30
Salur 3
Markm. æfing
6-5 fl. & 3-4 fl.
Styrktarþjálfari
1998-2004

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Matthías Guðmundsson 695-1356 mattigud@gmail.com
Til aðstoðar: Jóhann Hreiðarsson
3. flokkur Hallgrímur Dan Daníelsson 860-3585 hallidan@internet.is
Til aðstoðar: Atli Sigurðsson
4. flokkur Andri Fannar Stefánsson 847-8575 andri@valur.is
Til aðstoðar: Ásmundur Sveinsson og Guðmundur Ragnar
5. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
Til aðstoðar: Jóhann Páll Einarsson, Orri Ómarsson, Aron Elí Sævarsson
6. fl. eldri Andri Fannar Stefánsson 8478575 andri@valur.is
6. fl. yngri Andri Fannar Stefánsson 8478575 andri@valur.is
7. flokkur Sigfús Ómar Höskuldsson 892-7774 sigfusomar@simnet.is
8. flokkur Aðalsteinn Sverrisson 698-6170 adalsteinnsv@gmail.com
Markm. æfing Guðmundur Ragnar Frímann 8473992 grf5@hi.is
Styrktarþjálfari Einar Óli Þorvarðarson 869-5683 einaroli@atlasendurhaefing.is

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2.flokkur
1999-2001
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
3. flokkur
2003-02
Sjá
vikuáætlun
frá
þjálfurum
4. flokkur
2005-04
12:00 - 13:15
Hlíðarendi
15:20-17:00
Hlíðarendi
16:15-17:30
Hlíðarendi
15:30-16:40
Hlíðarendi
16:15-17:15
Hlíðarendi
5. flokkur
2007-06
09:30-10:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
16:40-17:40
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
6. flokkur
2008-09
12:30-13:30
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
15:50-16:40
Hlíðarendi
7. flokkur
2010-11
11:40-12:30
Hlíðarendi
15:00-15:50
Hlíðarendi
15:00-15:50
Hlíðarendi
8. flokkur
2012-2013
10.50-11.40
Hlíðarendi-inni
16.40-17.30
Hlíðarendi-inni
Markm. æfing
6-5 fl. & 3-4 fl.

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2.flokkur Margrét Magnúsdóttir & Rakel Logadóttir 847-7474 margret@valur.is
3. flokkur Þórður Jensson doddinn@icloud.com
4. flokkur Kristján & Soffía 770-3300 | 698-9033 kingason76@gmail.com / sossaamunda@gmail.com
5. flokkur Kristján Arnar Ingason 770-3300 kingason76@gmail.com
6. flokkur Elísa Viðarsdóttir 856-9691 elisavidars@gmail.com
7. flokkur Elísa Viðarsdóttir 856-9691 elisavidars@gmail.com
8. flokkur Soffía Ámundadóttir 698-9033 sossaamunda@gmail.com
Markm. æfing Guðmundur Ragnar Frímann 8473992 grf5@hi.is

Yfirþjálfarar eru Margrét Magnúsdóttir og Andri Fannar Stefánsson

Andri.jpg

Magga.jpg