Vor 2017 

Yfirþjálfarar eru Margrét Magnúsdóttir og Andri Fannar Stefánsson

Fótbolti: Upplýsingar um yngri flokka

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
1998-2000
3. flokkur
2001-02
Sjá
Hlíðarendi
vikuáætlun
Hliðarendi
frá
Hlíðarendi
þjálfurum
Hlíðarendi
4. flokkur
2003-04
11:00-12:15
Hlíðarendi
15:15-16:30
Hlíðarendi
16:00-18:00
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
5. flokkur
2005-06
09:30-10:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
15:30-16:30
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
6. flokkur
2007-08
10:30-11:30
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
7. flokkur
2009-10
15:50-16:40
Hlíðarendi
15:50-16:40
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
8. flokkur
2011-12
09:30-10:20
Salur 1-2
16:40-17:30
Salur 3
Markm. æfing
6-5 fl. & 3-4 fl.
6. fl 11:30-12:15
5. fl 10:45-11:30
3. fl 17:00-17:45
4. fl 16:15-17:00
Styrktarþjálfari
1998-2004

Þreksalur

Þreksalur

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Matthías Guðmundsson 695-1356 mattigud@gmail.com
Til aðstoðar: Jóhann Hreiðarsson
3. flokkur Steinar Ingi Þorsteinsson 847-3108 sth143@hi.is
Til aðstoðar: Hallgrímur Dan Daníelsson
4. flokkur Andri Fannar Stefánsson 847-8575 andri@valur.is
Til aðstoðar: Jón Stefán Jónsson og Guðmundur Ragnar
5. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
Til aðstoðar: Steinar Ingi Þorsteinsson og Jóhann Páll Einarsson
6. flokkur Jón Stefán Jónsson 866-6812 jonstefanjonsson@gmail.com
7. flokkur Sigfús Ómar Höskuldsson 892-7774 sigfusomar@simnet.is
8. flokkur Aðalsteinn Sverrisson 698-6170 adalsteinnsv@gmail.com
Markm. æfing Guðmundur Ragnar Frímann 8473992 grf5@hi.is
Styrktarþjálfari Einar Óli Þorvarðarson 869-5683 einaroli@atlasendurhaefing.is

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2.flokkur
1998-2000
3. flokkur
2001-02
12:30-14:00
Hlíðarendi
17:30-19:00
Hlíðarendi
17:30-19:00
Hlíðarendi
17:30-19:00
Hlíðarendi
17:30-19:00
Hlíðarendi
17:30-19:00
Hlíðarendi
4. flokkur
2003-04
16:00-17:15
Hlíðarendi
16:00-17:30
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
5. flokkur
2005-06
09:30-10:50
Hlíðarendi
15:15-16:15
Hlíðarendi
15:15-16:15
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
6. flokkur
2007-08
12:30-13:30
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
7. flokkur
2009-10
11:40-12:30
Hlíðarendi
15:00-15:50
Hlíðarendi
15:00-15:50
Hlíðarendi
8. flokkur
2011-12
10.50-11.40
Hlíðarendi
16.40-17.30
Gamli salur
Markm. æfing
6-5 fl. & 3-4 fl.
6. fl 11:30-12:15
5. fl 10:45-11:30
3. fl 17:00-17:45
4. fl 16:15-17:00

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2.flokkur
3. flokkur Jón Stefán Jónsson 866-6812 jonstefanjonsson@gmail.com
4. flokkur Margrét Magnúsdóttir | Soffía Ámundadóttir 847-7474 | 698-9033 4flokkurkvk@gmail.com
5. flokkur Jón Stefán Jónsson 866-6812 jonstefanjonsson@gmail.com
6. flokkur Margrét Magnúsdóttir 847-7474 margret@valur.is
7. flokkur Elísa Viðarsdóttir 856-9691 elisavidars@gmail.com
8. flokkur Soffía Ámundadóttir 698-9033 sossaamunda@gmail.com
Markm. æfing Guðmundur Ragnar Frímann 8473992 grf5@hi.is