Vor 2017

Handbolti: Upplýsingar um yngri flokka

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
1997-99
20:30-22:00
Salur 1-2
19:00-20:30
Salur 1-2
17:30-19:00
Gamli salur
20:30-22:00
Salur 1-2
20:30-22:00
Salur 1-2
13:00-14:40
Salur 1-2
3. flokkur
1998-00
20:30-22:00
Salur 1-2
19:00-20:30
Salur 1-2
17:30-19:00
Gamli salur
20:30-22:00
Salur 1-2
20:30-22:00
Salur 1-2
13:00-14:40
Salur 1-2
4. flokkur
2001-02
15:30-16:45
Salur 1-2
20:30-22:00
Gamli salur
20:30-22:00
Salur 1-2
20:30-22:00
Salur 1-2
17:30-19:30
Gamli salur
14:40-16:20
Salur 1-2
5. flokkur
2003-04
14:15-15:30
Salur 1 og 2
15:50-16:50
Salur 2
19:00-20:00
Gamli salur (Eldra ár)
15:50-16:40
Gamli salur (Yngri)
15:00-16:15
Salur 1 og 2
6. flokkur
2005-06
10:50-11:40
Salur 3
15:00-15:50
Salur 1-2
15:50-16:40
Gamli salur
7. flokkur
2007-08
15:00-15:50
Salur 1-2
15:50-16:40
Gamli salur
15:00-15:50
Sal 1
8. flokkur
2009-10
15:00-15:50
Gamli salur
15:00-15:50
Gamli salur

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Heimir Ríkarðsson 843-1177 heimir(hja)lrh.is
3. flokkur Heimir Ríkarðsson 843-1177 heimir(hja)lrh.is
4. flokkur Maksim Akbachev & Arnar Daði 867-4629 / 846-2134 maksimakb(hja)gmail.com / arnar(hja)raggoz.com
5. flokkur Anton Rúnarsson 823-4533 antonr9(hja)hotmail.com
6. flokkur Ýmir Örn Gíslason 664-5260 ymirorn33(hja)gmail.com
7. flokkur Anton Rúnarsson 823-4533 antonr9(hja)hotmail.com
8. flokkur Ýmir Örn Gíslason 664-5260 ymirorn33(hja)gmail.com

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
3. flokkur
1998-00
16:30-17:30
Salur 1-2
20:00-21:30
Gamli salur
20:30-22:00
Salur 3
20:30-22:00
Salur 3
16:15-17:30
Salur 1
4. flokkur
2001-02
13.00-14:15
Salur 1 og 2
16:30-17:30
Salur 1-2
16:30-17:30
Salur 1-2
18:20-19:10
Gamli salur
16:15-17:30
Salur 2
5. flokkur
2003-04
16:30-18:20
Salur 3
17:30-19:10
Gamli salur
17:30-18:20
Salur 1
16:15-17:30
Salur 2
6. flokkur
2005-06
10:50-11:40
salur 3
15:50-16:40
Gamli salur (val)
15:50-16:40
Salur 2
16:40-17:30
Gamli salur
7. flokkur
2007-08
15:50-16:40
Gamli salur
15:50-16:40
Salur 1
15.00-15.50
Gamli salur
8. flokkur
2009-10
15:00-15:50
Gamli salur
15:00-15:50
Gamli salur

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
3. flokkur Jakob Lárusson 699-8482 kobbilar(hja)gmail.com
4. flokkur Jakob Lárusson 699-8482 kobbilar(hja)gmail.com
5. flokkur Sigríður Unnur Jónsdóttir 856-0725 siggaunnur(hja)hotmail.com
6. flokkur Ágústa Edda Björnsdóttir 694-2440 agusta(hja)valur.is
7. flokkur Ágústa Edda Björnsdóttir 694-2440 agusta(hja)valur.is
8. flokkur Alfreð Örn Finsson 891-6138 alfred(hja)valur.is