Æfingatafla veturinn 2019-2020 (Uppfærsla í gangi)

Handbolti: Upplýsingar um yngri flokka

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
U-lið
20:45-22:15
Salur 2
21:45-23:00
Salur 1-2
20:30-22:00
Salur 2
21:45-23:00
Salur 1-2
20:30-22:00
Salur 1
13:00-14:40
Salur 1-2
3. flokkur
2001-03
20:45-22:15
Salur 1
20:30-21:45
Salur 2
20:30-22:00
Salur 2
20:30-21:45
Salur 1-2
20:30-22:00
Salur 1-2
14:30-16:00
Salur 1
4. flokkur
2004-2005
20:30-22:00
Gamli salur
20:30-21:45
Salur 1
20:30-22:00
Salur 1
17:30-19:10
Gamli salur
14:30-16:00
Salur 2
5. flokkur
2006-07
11:30-12:45
Salur 2
15:50-16:40
Gamli salur
15:50-16:40
Salur 1
15:00-16:15
Salur 1
6. flokkur
2008-09
10:30-11:30
Salur 1-2
15:00-15:50
Salur 1-2
15:00-15:50
Salur 1-2
7. flokkur
2010-11
11:30-12:45
Salur 1
15:00-15:50
Salur 1-2
15:00-15:50
Salur 1-2
8. flokkur
2012-13
15:00-15:50
Gamli salur
15:00-15:50
Gamli salur

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
U-lið Heimir Ríkarðsson 843-1177 heimir@lrh.is
3. flokkur Heimir Ríkarðsson 843-1177 heimir@lrh.is
Til aðstoðar: Anton Rúnarsson
4. flokkur
5. flokkur
6. flokkur Snorri Steinn Guðjónsson 892-5346 snorrisg@gmail.com
Til aðstoðar: Herdís Hallsdóttir
7. flokkur Ágústa Edda Björnsdóttir 6942440 agusta.edda@gmail.com
8. flokkur Anton Rúnarsson 823-4533 antonrunars34@gmail.com

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
3. flokkur
2001-03
12:45-14:00
Salur 1
16:40-17:45
Salur 1-2
20:30-22:00
Gamli salur
16:15-17:30
Salur 1
16:00-17:30
Salur 1-2
4. flokkur
2004-05
12.45-14:00
Salur 2
16:40-17:45
Salur 1-2
20:30-22:00
Gamli salur
16:15-17:30
Salur 2
9:30-11:00
Gamli salur
5. flokkur
2006-07
11:30-12:45
Salur 1
17:30-19:00
Gamli salur
16:40-17:30
Salur 1-2
17:50-19:10
Gamli salur
15:00-16:15
Salur 2
6. flokkur
2008-09
15:50-16:40
Salur 1
15:50-16:40
Salur 1
16:40-17:50
Gamli salur
7. flokkur
2010-11
15:50-16:40
Salur 2
15:50-16:40
Salur 1
15:50-16:40
Gamli salur
8. flokkur
2012-2013
15:50-16:40
Salur 2
15:00-15:50
Gamli salur

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
3. flokkur Dagur Snær Steingrímsson 690-4739 dagurss@gmail.com
4. flokkur Dagur Snær Steingrímsson 690-4739 dagurss@gmail.com
5. flokkur Sigríður Unnur Jónsdóttir 621-0808 siggaunnur@hotmail.com
Til aðstoðar: Björn Ingi Jónsson
6. flokkur Sigríður Unnur Jónsdóttir 621-0808 siggaunnur@hotmail.com
Til aðstoðar: Björn Ingi Jónsson
7. flokkur Ágústa Edda Björnsdóttir 6942440 agusta.edda@gmail.com
8. flokkur Herdís Hallsdóttir 895-1711 herdis@valur.is

* ATH: 6. kvenna: Þriðjudagsæfing gæti færst yfir á sunnudaga

SportAbler Icon.jpg Sportabler kóðar fyrir hvern flokk fyrir sig