Æfingatafla - Haust 2019

Athugið að flokkaskipting verður 2. september og verða þá iðkendur færðir upp um flokk í Sportabler þar sem við á.

Vinsamlegast athugið hjá þjálfurum æfingatíma fyrir vikuna 26. ágúst til 1. september

Fótbolti: Upplýsingar um yngri flokka

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
2000-2002

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler
3. flokkur
2003-04

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler
4. flokkur
2005-06
16:00-17:15
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hliðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
5. fl. eldri
2008
11:40-12:40
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
5. fl. yngri
2009
11:40-12:40
Hlíðarendi
16:00-17:10
Hlíðarendi
16:00-17:10
Hlíðarendi
16:00-17:15
Hlíðarendi
6. fl. eldri
2010
15:40-16:50
Hlíðarendi
15:40-16:50
Hlíðarendi
15:40-16:50
Hlíðarendi
6. fl. yngri
2011
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
7. flokkur
2012-13
16:00-17:00
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
8. flokkur
2014-15
09:30-10:30
Hlíðarendi- salur 1 og 2
16:30-17:30
Hlíðarendi

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Matthías Guðmundsson 695-1356 mattigud@gmail.com
Til aðstoðar: Jóhann Hreiðarsson
3. flokkur Hallgrímur Dan | Haraldur Hróðmarsson 860-3585 | 691-8587‬ hallidan@internet.is | haraldurh@valur.is
4. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
5. fl. eldri
5. fl. yngri
6. fl. eldri
6. fl. yngri
7. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
8. flokkur Aðalsteinn Sverrisson 698-6170 adalsteinnsv@gmail.com

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
2000-2002

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler
3. flokkur
2003-04
17:00-18:30
Hlíðarendi
17:00-18:30
Hlíðarendi
17:00-18:30
Hlíðarendi
17:00-18:30
Hlíðarendi
4. flokkur
2005-06
10:00-11:15
Hlíðarendi
10:00-11:15
Hlíðarendi
10:00-11:15
Hlíðarendi
10:00-11:15
Hlíðarendi
5. flokkur
2008-09
16:00-17:10
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
10:30-11:40
Hlíðarendi
6. flokkur
2010-11
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
7. flokkur
2012-13
15:00-16:00
Hlíðarendi
15:00-16:00
Hlíðarendi
16:00-17:00
Hlíðarendi
8. flokkur
2014-15
9:30-10-30
Hlíðarendi-inni
16:40-17:30
Hlíðarendi-inni

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Ranveig Karlsen 768-7750 ranvkar2@online.no
3. flokkur Ranveig Karlsen 768-7750 ranvkar2@online.no
4. flokkur Soffía Ámundadóttir og Arnar Páll Garðarson 698-9033 | 691-2538 sossaamunda@gmail.com
5. flokkur
6. flokkur Páll Árnason
7. flokkur
8. flokkur Páll Árnason

SportAbler Icon.jpg Sportabler kóðar fyrir hvern flokk fyrir sig

- Yfirþjálfari fyrir 3. og 4. flokk er Haraldur Hróðmarsson (haraldurh@valur.is).

- Yfirþjálfari fyrir 5. - 8. flokk er Eiður Benedikt Eiríksson (eidurben@gmail.com). 

Screenshot 2019-05-24 at 12.19.10.png