Valur Reykjavik Logo Vector (.AI) Free Download   YNGRI FLOKKAR VALS | FÓTBOLTI

Æfingatímar hjá strákunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
2002-04

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler
3. flokkur
2005-06

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler

Sportabler
4. flokkur
2007-08
Sportabler
Sportabler
Sportabler
5. flokkur
2009-10
16:00-17:10
Hlíðarendi
16:00-17:10
Hlíðarendi
16:00-17:10
Hlíðarendi
16:00-17:10
Hlíðarendi
6. fl. eldri
2011
15:40-16:50
Hlíðarendi
15:40-16:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
6. fl. yngri
2012
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
7. flokkur
2013-14
15:50-16:50
Hlíðarendi
15:50-16:50
Hlíðarendi
15:50-16:50
Hlíðarendi
8. flokkur
2015-16
17:00-17:50
Hlíðaskóli
17:10-18:00 (inni)
Hlíðarendi
Markmannsæfing
5. fl. kk
15:00
Origo-völlur
Markmannsæfing
3. & 4. fl. kk.
15:50
Origo-völlur

Þjálfarar hjá strákunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Matthías Guðmundsson 695-1356 mattigud@gmail.com
3. flokkur Leo Sankovic 786-3570 leosankovic@hotmail.com
4. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
5. flokkur Leo Sankovic 786-3570 leosankovic@hotmail.com
6. fl. eldri Jóhann Páll Einarsson 778-9828 johannpalleinarsson@gmail.com
6. fl. yngri Jóhann Páll Einarsson 778-9828 johannpalleinarsson@gmail.com
7. flokkur Arnar Steinn Einarsson 821-9941 arnarstei@gmail.com
8. flokkur Aðalsteinn Sverrisson 698-6170 adalsteinnsv@gmail.com
Markmannsæfing
Markmannsæfing

Æfingatímar hjá stelpunum

Flokkur SUN MÁN ÞRI MIÐ FIM FÖS LAU
2. flokkur
2002-2004
Sportabler
Sportabler
Sportabler
3. flokkur
2005-06
Sportabler
Sportabler
Sportabler
4. flokkur
2007-08
Sportabler
Sportabler
Sportabler
5. flokkur
2009-10
15:00-16:10
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
15:00-16:10
Hlíðarendi
6. flokkur
2011-12
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
14:40-15:50
Hlíðarendi
7. flokkur
2013-14
15:50-16:50
Hlíðarendi
15:50-16:50
Hlíðarendi
15:50-16:50
Hlíðarendi
8. flokkur
2015-16
16:40-17:30
Hlíðarendi
17:10-18:00
Hlíðarendi
Markmannsæfing
5. fl. kv
15:00
Origo-völlur
Markmannsæfing
3. & 4. fl. kv
15:50
Origo-völlur

Þjálfarar hjá stelpunum

Flokkur Þjálfari Sími Netfang
2. flokkur Kristján Arnar Ingason 770-3300 kingason76@gmail.com
3. flokkur Arnar Páll Garðarsson 691-2538 arnar19@gmail.com
4. flokkur Arnar Páll Garðarson 691-2538 arnar19@gmail.com
5. flokkur Arnar Páll Garðarsson 691-2538 arnar19@gmail.com
6. flokkur Hlín, Guðný og Málfríður valur6.flkvk@gmail.com
7. flokkur Soffía Ámundadóttir 698-9022 sossaamunda@gmail.com
8. flokkur Soffía Ámundadóttir 698-9033 sossaamunda@gmail.com
Markmannsæfing
Markmannsæfing

SportAbler Icon.jpg Sportabler kóðar fyrir hvern flokk fyrir sig

- Yfirþjálfari fyrir 3. og 4. flokk er Haraldur Hróðmarsson (haraldurh@valur.is).

- Yfirþjálfari fyrir 5. - 8. flokk er Eiður Benedikt Eiríksson (eidurben@valur.is). 

- Skóskiptimarkaður Vals á facebook - smelltu hér til að komast í hópinn Myndaniðurstaða fyrir facebook sign logo png

Screenshot 2019-10-11 at 14.02.07.png